Sana Sinabi Mo Lyrics

Share This Post

Sana Sinabi Mo Lyrics By Josh Villena / Argee Guerrero. Sana sinabi mo Para ‘di na umasang may tayo pa sa huli Sana sinabi mo Hahayaan naman kitang sumaya’t umalis Sana sinabi mo Para ‘di na umasang may tayo pa sa huli.

Sana Sinabi Mo Lyrics

Umuwi nang tila bang lahat nagbago na
Nawalan na ng sigla ang ‘yong mga mata
Ngayon ko lang naramdaman ang lamig ng gabi
Kahit na magdamag na tayong magkatabi
Bakit ka nag-iba?
Mayro’n na bang iba?
Sana sinabi mo
Para ‘di na umasang may tayo pa sa huli
Sana sinabi mo
Hahayaan naman kitang sumaya’t umalis
Sana sinabi mo
Para ‘di na umasang may tayo pa sa huli
Sana sinabi mo
Hahayaan naman kitang umalis
Umalis


Binibilang ang hakbang hanggang wala ka na
Nagbabaka-sakaling lilingon ka pa
Hindi na ba mababalik ang mga sandali
Mga panahong may lalim pa ang iyong ngiti?
Bakit ka nag-iba?
Mayro’n na bang iba?
Sana sinabi mo
Para ‘di na umasang may tayo pa sa huli
Sana sinabi mo
Hahayaan naman kitang sumaya’t umalis
Sana sinabi mo
Para ‘di na umasang may tayo pa sa huli
Sana sinabi mo
Hahayaan naman kita…


Sana sinabi mo
Para ang mga ayaw mo’y aking iibahin
‘Di ba, sinabi mo
Basta’t tayong dalawa’y sasaya ang mundong mapait
‘Di ba, sinabi ko
Gagawin ko’ng lahat upang tayo pa rin sa huli
Biglang nalaman ko
May hinihintay ka lang palang bumalik
Sana sinabi mo
Dahil ‘di ko maisip, ano ba’ng nagawa kong mali?
Sana sinabi mo
Para ‘di na umibig ang puso kong muli
Sana sinabi mo
Para ‘di na umasang may tayo pa sa huli
Sana sinabi mo
Hahayaan naman kita…
Sana sinabi mo
Para ‘di na umasang may tayo pa sa huli
Sana sinabi mo

Raththaran Pem Purane Lyrics


Share This Post